CÂU LẠC BỘ ĐỌC SÁCH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi

4 posters

Go down

Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Empty Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi

Bài gửi by Taros Mon Jun 07, 2010 9:57 am

Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Icon_biggrin Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Icon_biggrin Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Icon_biggrin Hôm trước nghe anh bạn phân tích cuốn chiến tranh tiền tệ mà sao tớ thấy mình ngu thế, tại sao tớ lại bỏ qua một cuốn sách hay như thế để đến giờ vẫn chưa đọc (giờ thì biết rồi nhưng hổng có tiền mua TT^TT, bạn nào tốt bụng cho tớ mượn bản cứng đi - tớ có ebook rồi nhưng hổng có thời gian ngồi máy mà đọc, khóc tập 2 Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Icon_cry Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Icon_cry Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Icon_cry )

Cuốn sách phân tích nguyên nhân sâu xa của những cuộc chiến tranh, khủng hoảng trên thế giới từ trước tới nay, lần đầu tiên tớ biết đến đế quốc tài chính của thế giới là ở đâu, kẻ nào mới thực sự là người đứng đầu thế giới, hihi (do chỉ mới nghe nói nên tớ quên tên rồi, chỉ nhớ vị trí họ nắm giữ thôi Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Icon_tongue)

Tớ mong nhà mình những ai đã, đang và sẽ đọc cuốn sách này chia sẽ những cảm nhận, phân tích những nhận định mà trong sách nói đến theo quan điểm của các bạn để giúp nhà mình hiểu sâu hơn về một cuốn sách hay như thế này.

Thanks!

p/s; nhà mình nhớ ai có sách bản cứng thì tốt bụng cho tớ mượn đọc với, tình hình tài chính của tớ dạo này eo hẹp quá, ko đủ chi phí để mua sách nữa rồi, TT^TT
Taros
Taros
Super Moder
Super Moder

Điểm : 2289
Được cám ơn : 11

Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Empty Re: Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Mon Jun 07, 2010 3:43 pm

lại chủ quan rồi......>>>
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Điểm : 2365
Được cám ơn : 8

https://clbsach.forumvi.com

Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi Empty Re: Nhà mình cùng bình luận cuốn Chiến tranh tiền tệ đi

Bài gửi by Trần Thị Thắm Mon Jun 07, 2010 8:27 pm

Haizz cậu share cho tớ ebook trước đi, bữa nào đi hiệu sách tớ mới mua đựơc. Có mấy cuốn tớ đang muốn mua nhưng chưa đi hiệu sách được, sách ở nhà cũng chưa đọc hết. Cái giá sách lại chật rồi, cứ cất bớt đi lại đầy. Smile
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Điểm : 1354
Được cám ơn : 9

Bài gửi by Taros Tue Jun 08, 2010 10:14 am

link dowload ebook t để ngay trên cùng của topic giới thiệu cuốn sách này rồi đó
Taros
Taros
Super Moder
Super Moder

Bài gửi by vivaforever Thu Jun 10, 2010 11:34 pm

Taros đã viết:nhà mình nhớ ai có sách bản cứng thì tốt bụng cho tớ mượn đọc với, tình hình tài chính của tớ dạo này eo hẹp quá, ko đủ chi phí để mua sách nữa rồi, TT^TT

Trời ơi, cuốn nào cũng muốn thì chắc phải có cả 1 giá sách bác học rùi ấy nhỉ ^_=

Đúng niềm đam mê của bạn rùi đó, tình hình này là phải lập 1 đội kinh tế ngâm cứu cuốn này, có trưởng nhóm là ah mà Yến quen đó, giúp mình phân tích sâu hơn. Đồng ý thì rủ cả Tân vào nữa nè - chưa thấy bạn uhhuh xuất hiện ở đây nhỉ - sau đó mình sẽ cùng đọc từng chương và bình luận, cộng thêm ý kiến tham khảo của các bậc tiền bối thì sẽ học hỏi được rất nhiều đó.

Các bạn thấy thế nào thì sớm cho ý kiến nha ^_=
vivaforever
vivaforever
Moderators
Moderators

Điểm : 107
Được cám ơn : 2

Bài gửi by Taros Fri Jun 11, 2010 3:36 pm

Khổ,ícách hay thì tớ chỉ đọc bản cứng thôi, còn truyện thì toàn đọc bản mềm cho nó tiết kiệm. Nhưng dạo này bác Hồ không yêu tớ nên tớ chẳng có điều kiện thoả mãn sở thích gì cả.

Hôm qua vào Fahasa tìm xem cuốn đó để coi cọp luôn mà cũng ko thấy, chán luôn, chả hiểu sao sách lậu thì đầy đuờng mà hiệu sách lớn thì lại không có mới chán chứ. hichic
Taros
Taros
Super Moder
Super Moder

Bài gửi by vivaforever Sun Jun 13, 2010 12:54 pm

Đâu có lên Đinh Lễ bạn thấy nhiều lắm mà, đợt trước bạn hay vào đó lắm ah.

Bạn cũng chỉ có bản mềm thui, đọc thấy hay nhưng nắm bắt và phân tích được thì quả ko dễ chút nào ah ^_=
vivaforever
vivaforever
Moderators
Moderators

Điểm : 107
Được cám ơn : 2

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics