CÂU LẠC BỘ ĐỌC SÁCH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm

Trần Thị Thắm
gentil
uhhuh
Taros
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
9 posters

Go down

Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm Empty Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Thu Oct 01, 2009 2:08 pm

Có những khoảng khắc trong cuộc đời khiến bạn nhớ người ta thật nhiều, nhiều đến nỗi bạn chỉ muốn kéo người ta ra khỏi giấc mơ và ôm người ta thật chặt. Hãy mơ về ai đó đặc biệt của bạn. Có những điều ko nói trái tim vẫn lắng nghe tớ không biết tớ qúy ấy từ bao giờ chỉ nhớ buổi chiều hôm đó khi ấy nhìn tớ lần đầu tớ có cảm giác tất cả mọi người xung quanh ko tồn tại. Mưa vừa dứt giọt còn đọng trên lá bỗng tớ tan thành 1 hạt mưa nhẹ bẫng. Mỗi lần ấy xuất hiện tớ biến thành người khác ko cười nín lắng chỉ có đôi mắt là dõi theo nhiều đến nỗi tớ nhớ từng chiếc áo ấy mặc nhớ dáng đi và cả thói quen của ấy. Khi nào ấy nghỉ học trong mắt tớ chỉ là khoảng trống. Nỗi buồn của tớ ko còn gọi đc tên. Sáng nào cũng thế khi ánh nắng vừa lọt qua khe cửa là tớ nhớ ngay đến ấy bởi vì lúc ấy cười đôi mắt mà tớ thầm gọi là đôi mắt thủy tinh ấy rực sáng như kiểu có nắng reo vui. Từ đó tớ bắt đầu yêu nắng dù trước kia mưa là kí ức là niềm vui của tớ. Nắng sưởi ấm từng giây phút tớ nhớ về ấy. Tớ biết mình đã tìm ra kho báu nhưng chẳng nói đc câu “vừng ơi mở cửa ra” đôi lúc ấy cũng đến gần và bắt chuyện nhưng tớ chỉ đáp lại thật hờ hững ấy ko biết rằng khi ấy quay đi tớ đã muốn thời gian ngừng trôi trong tim tớ luôn ước ao 1 lời thần chú giá mà ấy hiểu đc. Cuộc sống của tớ kể từ ngày có ấy dạo bước như cuốn sách đc thay bìa mới. Ko hiểu vì sao tớ hay cười 1 mình ko ai đọc đc j trong tâm trí tớ đơn giản chỉ vì khi tình cờ nhìn thấy ấy cười đùa dưới sân tớ tin rằng mình là người hạnh phúc nhất. Có thể ấy đã quên nhưng tớ còn nhớ mãi ngày đầu tiên gặp nhau ấy đã nói “chào bạn”. Bởi vì những cảm xúc ấy cho tớ đều trong sáng. Biết đâu ấy chính là thiên thần, thiên thần hộ mệnh của riêng tớ. Chắc vậy!!!

Được sửa bởi Trần Hải Sơn ngày Fri Oct 02, 2009 8:28 am; sửa lần 1.
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Điểm : 2365
Được cám ơn : 8

https://clbsach.forumvi.com

Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm Empty Re: Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm

Bài gửi by Taros Thu Oct 01, 2009 4:29 pm

please, enter mỗi khi hết đoạn cái. Toét hết cả mắt.
hihi, đây đúng là tâm trạng người đang yêu, cứ như là một con người khác ý, đúng là khi yêu người ta thường tốt hơn rất nhiều, làm nhiều việc cũng điên khùng hơn nhiều lần bình thường, Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil lol! lol! lol!

Người đời thường vô lý, không biết điều và thường vị kỷ
Dù sao đi nữa, hãy yêu thương họ sunny flower cheers :
Taros
Taros
Super Moder
Super Moder

Điểm : 2289
Được cám ơn : 11

Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm Empty Re: Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Thu Oct 01, 2009 5:28 pm

thế em hỏi chị cảm xúc đang dâng chào chị có dừng đc ko.
Ví dụ: chị đang kiss người yêu mình( chẳng hạn thế nhưng em chắc ngoài đời chị ngoài cún yêu ra chưa biết kiss ai bao giờ hj hj) chị có dừng lại bảo anh ơi chờ em đi WC cái. Nhịn từ nãi đến giờ. chị tính sao??????
Cái này ko phải tâm trạng người đang yêu. Toàn nghĩ lung tung thui. Người ko yêu cũng có thể nghĩ đc như thế miễn là có cảm xúc hoặc cảm nhận đc từ những người xung quanh. đc chưa chị??
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Thu Oct 01, 2009 11:20 pm

Luôn luôn lắng nghe luôn luôn cảm nhận
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Bài gửi by uhhuh Fri Oct 02, 2009 1:13 pm

Trần Hải Sơn đã viết:Luôn luôn lắng nghe luôn luôn cảm nhận

luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Điểm : 1082
Được cám ơn : 7

Bài gửi by Taros Fri Oct 02, 2009 4:49 pm

luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu

còn lâu mới nghe, còn lâu mới hiểu Razz

p/s: @ sơn, nếu chị mà trong trường hợp đó thì đang kiss mà nhớ anh wc chị cũng chạy, chứ đừng nói là xin phép xong mới đi à nha, anh wc mới là tình yêu lớn nhất của chị Embarassed Embarassed
Taros
Taros
Super Moder
Super Moder

Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm Empty Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm

Bài gửi by gentil Fri Oct 02, 2009 5:57 pm

còn lâu mới hiểu, vì đâu có nghe!!!

...cả nhà mình rôm nhỉ, hehe.........

gentil
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 100
Được cám ơn : 0

Bài gửi by uhhuh Fri Oct 02, 2009 9:50 pm

ko bao h nghe, ko bao h hiểu, hãy lắng nghe lời trái tim muốn nói
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Sat Oct 03, 2009 6:03 pm

Chán mấy mem này kinh. chẳng có tính chất xây dựng j cả. Toàn nói những câu làm em.....
Mà với sự lựa chọn người yêu của chị yến thì em tin chắc rằng chị mãi mãi là của chung thôi. HAHA.
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Bài gửi by Taros Sun Oct 04, 2009 10:37 am

trù ẻo hả, em yên tâm đi, mai này chị kiêm đc 1 anh trùm mafia nào đó, hay anh giám đốc tập đoàn giàu sụ nào, chị sẽ cho chú em 1 chân bảo vệ, mà bảo vệ là người quan trọng lắm đó nhá, em bước vào đâu đó thì người đầu tiên em gặp là bảo vệ mà, heeeeeeeee
ấn tượng khó phai trong lòng ta về nơi đó là bắt đầu từ cái nhìn với người bảo vệ đó ku
Taros
Taros
Super Moder
Super Moder

Bài gửi by uhhuh Sun Oct 04, 2009 1:26 pm

Taros đã viết:trù ẻo hả, em yên tâm đi, mai này chị kiêm đc 1 anh trùm mafia nào đó, hay anh giám đốc tập đoàn giàu sụ nào, chị sẽ cho chú em 1 chân bảo vệ, mà bảo vệ là người quan trọng lắm đó nhá, em bước vào đâu đó thì người đầu tiên em gặp là bảo vệ mà, heeeeeeeee
ấn tượng khó phai trong lòng ta về nơi đó là bắt đầu từ cái nhìn với người bảo vệ đó ku

đúng rùi đó, bảo vệ chính là cái mỏ neo, cố lên mỏ neo!
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Sun Oct 04, 2009 10:19 pm

Thui em sợ làm cái mỏ neo của chị yến lằm rồi. Mà chị yến đang có trí tưởng tượng phải gọi là cực cực kì phong phú đến nỗi em ko thể hiểu đc. Cố gắng mơ đi cho não phải nó hoạt động, đừng để nó rỗi ko em sợ lúc đấy những suy nghĩ của chị cho mọi người nhìn chị = 4 con mắt đất.OK
Mà thực sự có ngày đấy thì em sợ người mà chị lấy lại là cháu hay chắt của em. Lúc đấy chị phải gọi em là j nhỉ..... Lúc đấy sướng phải biết he he
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Bài gửi by Trần Thị Thắm Sun Jan 31, 2010 6:24 pm

Những tình cảm đẹp luôn khiến người ta tốt hơn và vị tha hơn, những cảm xúc đẹp đáng trân trọng và giữ thành kỷ niệm. Hãy cất giấu nó vào một ngăn nào đó của trái tim nếu nó không trở thành hiện thực. Very Happy
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Điểm : 1354
Được cám ơn : 9

Bài gửi by uhhuh Mon Feb 01, 2010 12:59 pm

đọc lại từ đầu thấy nội dung các bài viết chẳng liên quan j` đến nhau cả !
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Bài gửi by uhhuh Mon Feb 01, 2010 1:00 pm

izà
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Bài gửi by Trần Thị Thắm Fri Jul 02, 2010 12:17 am

Hiếm khi mới đọc được bài viết cảm xúc của Sơn, hì. Hồi ấy và bây giờ Sơn đã khác nhiều lắm, không còn vẻ trong sáng và hiền hậu mới ngày đầu chị gặp. Nhớ hồi đầu gặp em, ấn tượng đầu tiên là ngưỡng mộ ở chiều cao của em, ừ nhỉ, lúc đó chị đứng cạnh em mà sao thấy mình nhỏ bé thế, chị cười và bảo: Ôi em ơi, sao em cao thế Smile, ngưỡng mộ thật đấy Smile. Hì hì. Một ngày khoảng cuối tháng 7 năm ngoái. Một người bạn mà Hương dẫn tới clb, chị vẫn nhớ Hương nói: "Đây là Sơn bạn thân của Trung và em chị ạ, nó không thích đọc sách đâu nhưng em phải lôi kéo nó mãi nó mới đến clb mình đấy chị ạ", hì hì Smile. Thế rồi ngày đầu em đến, clb mình họp ở phòng 204, bây giờ là phòng của Thầy Việt. Hì, đúng là thành viên mới đến có khác, cái vẻ trầm tư và ít nói, thỉnh thoảng chỉ mỉm cười, em chẳng hay nói và hay cười như Trung và Hương chút nào Smile

Nhanh thiệt đó, mới thế đã gần một năm rồi nhỉ, bây giờ thì Sơn khác rồi, được rèn luyện trong môi trường đầy cạnh tranh khốc liệt về cái khoản ăn nói mà theo như Yến nói thì: 'Ai không nói thì mất phần" Smile hì hì, Sơn không hiền và ít nói như ngày xưa. Và cũng có nhiều tiến bộ, trưởng thành hơn nữa trong tính cách Smile Hì mọi sự thay đổi đều cần thiết mà, hì Smile vậy thôi nhỉ.
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Fri Jul 02, 2010 12:32 am

dạ... cái cốt vẫn giữ lại còn lai căng đi 1 chút để phù hợp 1 với cuộc sống thôi mà... Bật mí với chị ngày xưa em giả nai thôi chứ.......hì......>>>
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Bài gửi by Trần Thị Thắm Fri Jul 02, 2010 12:39 am

Trần Hải Sơn(^ĐZ^) đã viết:dạ... cái cốt vẫn giữ lại còn lai căng đi 1 chút để phù hợp 1 với cuộc sống thôi mà... Bật mí với chị ngày xưa em giả nai thôi chứ.......hì......>>>

Hì ui em giả nai mà siêu thế, hì hì, giả nai gần nửa năm còn gì, thế mà chị cứ tưởng em hiền cơ, hì, tại em hay đến clb nhưng lại chuyên gia đi muộn, sau đó lại ngồi ở một góc, ít nói, không bàn luận gì về sách, thỉnh thoảng thì nói chuyện riêng với Hương. Chấm hết, hì, bây giờ mới biết em giả nai, muộn mất rùi. Mình nhẹ dạ, cả tin quá, ngây ngô quá đi thôi Smile
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Fri Jul 02, 2010 12:45 am

Hì hì.. Tại chả biết nói j lun thiệt đấy.... Mà chị biết em có hứng mấy cái thể loại sách đấy đâu ạ.... đến để nghe và học hỏi mọi người thêm thui mừ.... ko biết dựa cột mà nghe à.....>>>
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Bài gửi by Trần Thị Thắm Fri Jul 02, 2010 1:30 am

Hì ừ không thích mà vẫn phải đến ngồi nghe, chắc chán lắm nhỉ. Hì Smile chị đứng nói ở trên cứ thấy em nói chuyện riêng hoài, mất tập trung đến là nản. Cứ nghĩ là mình đang làm gì sai mà khán giả buồn ngủ và nói chuyện riêng hết lượt Smile Hì hì Smile
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by Huong_Smile Fri Jul 02, 2010 9:24 pm

ui,tui doc bai cua ong
tuong ong cop tren mang xuong,cam xuc that day,lam tui xao xuyen lun^^
Hôm nay gap,tui cũng thấy ông lạ lắm,chắc do hàng ngày chả nhìn bao giờ.Đôi lúc,khoảnh khắc nào đó,ngắm nhìn bạn mình,bố mẹ, người yêu.... thấy ai cũng thật lạ lùng Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm Icon_smile
Huong_Smile
Huong_Smile
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 117
Được cám ơn : 13

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Sun Jul 04, 2010 12:59 am

Huong_Smile đã viết:ui,tui doc bai cua ong
tuong ong cop tren mang xuong,cam xuc that day,lam tui xao xuyen lun^^
Hôm nay gap,tui cũng thấy ông lạ lắm,chắc do hàng ngày chả nhìn bao giờ.Đôi lúc,khoảnh khắc nào đó,ngắm nhìn bạn mình,bố mẹ, người yêu.... thấy ai cũng thật lạ lùng Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm Icon_smile

cảm xúc thúc đẩy ngòi bút thôi...hehe.....>>>
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Bài gửi by Trần Thị Thắm Mon Aug 02, 2010 1:56 pm

02/08/2010 thế là em vào clb đựơc hơn 1 năm rồi đấy, nhanh nhỉ. Hôm nay là vừa tròn 23 ngày, chị không gặp Sơn, không gặp Hương....thấy nhớ hai đứa quá.......Bây giờ ai cũng bận hết, chẳng biết gặp lúc nào........Hì, chẳng biết gặp để làm gì, chỉ thấy nhớ thì muốn gặp vậy thôi à.......
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by tienduong034 Tue Aug 03, 2010 2:15 pm

Cảm xúc là một dòng chảy. Càng chặn thì nó càng đầy. Muốn cảm xúc trở thành có ích thì hãy khơi những dòng chảy có ích để cảm xúc đi qua. (Sưu tầm)

tienduong034
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 16
Được cám ơn : 0

http://www.facebook/tienduong034

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Wed Aug 04, 2010 10:35 pm

mọi dòng chảy đều có chỗ to chỗ nhỏ... chỉ đơn giản 1 điều... muốn nó chảy đơn giản mình phải có Nước trước đã... Thấy ko có nghĩa là hiểu... hiểu chưa chắc đã thực hiện... và thực hiện chưa chắc đã thành công.... nhưng mình sẽ thấy đc trong đó có j và như thế nào.....>>>
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Bài gửi by Trần Thị Thắm Sat Aug 07, 2010 8:51 am

Hic nghe Hương nói đến bài này chị thấy ngộ ghê. Chị đủ nhạy cảm để hiểu điều gì chứ, thế mà cứ sợ chị hiểu lầm. Hic hic......
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by luongnhung Wed Aug 11, 2010 11:06 pm

Cứ share vậy cho nhẹ lòng! một tờ nhật ký của em nên hơi dài dòng! Ko biết đặt là j nữa cứ share đi. Cho đi là giàu thêm Icon_biggrin

"Em đang nghe bài “Người yêu dấu ơi”. Một bài hát buồn. Và anh đã từng bảo em sao toàn nghe những bài buồn thế. Em không biết tại sao nữa. Cả khi hạnh phúc nhất bên anh em vẫn chỉ thích nghe những bài hát như thế. Em cảm nhận được thấy cái buồn sâu sắc trong những âm điệu ấy. Nó thấm sâu vào em và cho em một cảm giác đồng điệu thực sự.

Có những đêm chợt tỉnh giấc, em đã mong chờ một tin nhắn của anh. Sau những ngày học tập mệt mỏi, em chỉ mong được nghe giọng anh hỏi mấy giờ em về. Anh giục em về nhanh với anh để có được những giây phút riêng tư của hai đứa. Thời gian trôi qua thật nhanh. Và có biết bao sự đổi thay. Trong anh và em.

Bắt đầu tuổi 19 em cuồng say trong những êm dịu của tình yêu. Những xúc cảm tự nhiên và chân thật nhất của tuổi học trò.Những tình cảm vẫn khiến em hôm nay ngồi trong căn phòng của mình vẫn còn chợt khóc khi nghĩ lại những ngày hè ấy. Cái nóng và ánh nắng chói chang đầu hè. Nhưng cơn mưa phùn với mùi âm ẩm trên những con đường anh đèo em đi học. Anh ghét mặc áo mưa. Em ghét mùi áo mưa. Vậy mà để được ôm trộm nhau,……….

Những kỷ niệm đẹp ấy, em đến giờ vẫn không quên. Em vẫn nhớ như in anh ạ. Em nhớ cái vị của những buổi trưa hè chói chang ngồi dưới ghế đá trường mình sau buổi học nhà dì ngay cả trong cái giá rét của mùa đông đầu tiên ở Hà Nội. Em không thể chia sẻ với ai. Đêm về nằm nước mắt lăn dài trên gối. Những kỷ niệm trở về sống dậy làm em khóc vì đau đớn, xót xa suốt bao ngày đến hôm nay trở về vẫn làm em khóc đấy nhưng trong sự nhẹ nhàng và thanh thản của con tim.

Anh là tình yêu đầu tiên của em. Nhưng không phải là tình yêu duy nhất……..

Anh có nhớ cách đây một năm mình làm gì không? Anh là chỗ dựa cho em trên suốt chuyến xe lên nhà sau kỳ thi đại học. Tại sao em lại luôn nhớ những kỷ niệm ấy. Những kỷ niệm mà lẽ ra không cần nhớ kỹ đến thế. Tối hôm đấy mưa phải không anh? Hình như thế…………..

Có những thói quen mà em sẽ từ bỏ được, sẽ quên được cũng như thời gian đã giúp em quên được số điện thoại của anh, quên được ngày kỷ niệm của hai đứa và rồi những ngày 12/7 nhưng năm sau này em sẽ không còn có những xúc cảm này nữa.

Thế là tuổi 19 sắp qua đi rồi. Tuổi 19 đến với em với những điều tuyệt vời nhất của tình yêu và đó là sinh nhật hạnh phúc và yêu thương nhất của em. Có hoa. Có nắng. Có anh. Có mong chờ. Và cả sự hụt hẫng nữa.

Tuổi 19 yêu điên dại và cuồng si. Nhiều khi không biết tình cảm của mình ở đâu nữa. Những nhầm lẫn. Những dại khờ. Những lừa dối. Em muốn chôn vùi tất cả. Muốn xin lỗi tất cả những con người đã vì em mà chịu tổn thương.

Anh là vậy. Và em là vậy. Chúng mình chỉ gặp nhau trên một đoạn đường. Có lúc ngỡ sẽ gắn bó với nhau trên suốt chặng đường đấy. Nhưng bây giờ dù mỗi người đi trên con đường riêng của mình, trong sâu thẳm em luôn mong anh được bình yên và yêu thương nhiều hơn những gì chúng mình đã dành cho nhau.

Trong cuộc sống, chỉ có một cuộc chiến mà em không bao giờ có đủ niềm tin và sự dũng cảm để chiến đấu. Đó là cuộc chiến mà khi anh quay lưng, em sẽ âm thầm buông tay. Không níu kéo. Không giành giật. Em để anh xa em mãi mãi.

Bây giờ em biết anh đã có một tình yêu mới. Đó là một người tốt hơn em rất nhiều. Em luôn mong những điều tốt đẹp đến với tình yêu của anh.

Có nhiều điều còn để mình nuối tiếc. Còn có những kỷ niệm cần nhớ để trân trọng những phút giây tuyệt với nhất của tuổi trẻ. Dù thế nào đi chăng nữa, dù với anh có thể tình yêu dành cho em là tình thương, dù có thể trái tim em từng bị tổn thương trong những cô đơn với những nỗi sợ hãi và xót thương cho chính mình, thì giờ đây, như sau cơn mưa trời lại tạnh. Em đã bừng tỉnh. Tràn đầy sức sống. Đam mê. Và tin tưởng vào cuộc đời.
Anh cũng vậy nhé !"

luongnhung
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 42
Được cám ơn : 1

Bài gửi by Thu_Thao Thu Aug 12, 2010 7:48 am

...
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 178
Được cám ơn : 4

Bài gửi by Thu_Thao Thu Aug 12, 2010 7:52 am

Tình yêu có lúc buồn, lúc vui, có những người đi đến hết copn đường với nhau, có những đôi chỉ đến được giữa đường thui, những tình yêu vẫn là thứ tình cảm rất đẹp...
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Thu Aug 12, 2010 8:33 am

Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Bài gửi by Thu_Thao Thu Aug 12, 2010 10:31 pm

bài hát rất hay, cảm động thật đó. cảm ơn Sơn ĐZ nha
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics