CÂU LẠC BỘ ĐỌC SÁCH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

bạn tôi

Go down

bạn tôi Empty bạn tôi

Bài gửi by uhhuh Thu Feb 04, 2010 8:45 pm

Thế jới ảo - tình bạn thật.

Trong thời jan từ tháng 8 / 2009 - tháng 1 / 2010, mình đã quen thêm đc rất nhìu ng bạn. có những ng bạn thân, có những ng bạn bình thường, có những ng bạn chỉ dừng lại ở mức xã jao, có những ng bạn có thể trở thành bạn thân trong tương lai.

Trong đó có 4 ng bạn thân nhất, 1 ng bạn - xin đc fép jấu tên - là quen ngoài đời, còn lại 3 bạn là quen trên mạng.

1 ng là anh Thu - cựu sv trường TM
2 ng là 2 e 9x - đang là sv trường TM

Quên cả 3 ng đều qua 4rum của trường TM. thực sự mình ngưỡng mộ anh và 2 e lắm lắm.

Anh là ng rất nhiệt tình, đã ra trường rồi, mà vẫn quay lại 4rum chia sẻ kinh nghiệm học tập và làm việc cho sv TM. Nhờ có chương trình Phương pháp học hiện đại mà mình với anh lại càng thêm thân.

Còn 2 e thì đại diện cho 1 thế hệ trẻ đầy năng động. Hồi năm thứ 1 mình ko làm đc như thế, thậm chí, hồi năm thứ 1, mình còn ko bít đến 4rum. Năm thứ 2 mới post bài đầu tiên ở 4rum. Vậy mà 2 em, vừa mới vào trường, năm đầu tiên, học kì 1, vậy mà đã lên mang post bài rất hoành tráng, kêu gọi sự tham ja và đăng kí tham ja hội thảo do 2 e tổ chức.

Cũng nhờ sự júp đỡ của 2 e mà mình mới làm đc chương trình Phương pháp học hiện đại. Ko bít fải cảm ơn 2 e như thế nào nữa !

Quen đc anh và 2 e quả là mình có thêm nhiều cơ hội, đc biết thêm nhiều điều, và júp mình rất nhiều trong cuộc sống.

Cám ơn bạn tớ, cám ơn anh Thu và cám ơn 2 e nhìu nhé !
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Điểm : 1082
Được cám ơn : 7