CÂU LẠC BỘ ĐỌC SÁCH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật bạn thân yêu - Thái Nhật Tân

snow_online_91
Trần Thị Thắm
6 posters

Go down

Chúc mừng sinh nhật bạn thân yêu - Thái Nhật Tân Empty Chúc mừng sinh nhật bạn thân yêu - Thái Nhật Tân

Bài gửi by Trần Thị Thắm Wed Nov 03, 2010 1:31 am

Hế lu ngày mới, hế lu các bạn thân yêu của tôi. Hiện giờ là 1h10 sáng theo giờ Việt Nam và sinh nhật của bạn Tân của chúng ta đã được 1h10 phút. Chúc mừng cậu, bạn tốt của tớ nhé. Chúc mừng cậu bước sang tuổi 23 giống tớ, chúc mừng cậu lớn thêm một tuổi, chắc chắn sẽ gặt hái thêm nhiều niềm vui, nhiều thành công mới cho những kế hoạch, dự định sắp tới của cậu Tân ạ. Thêm một tuổi mới, con người ta sẽ trở nên già giặn và chín chắn thêm nhiều, cũng trưởng thành lên nhiều nữa. Chúc bạn thân yêu của tớ một sinh nhật thật vui vẻ và ý nghĩa bên bố mẹ, em trai và những người cậu thân yêu nhất. Hãy mở lòng đón nhận và cảm nhận những niềm vui, hạnh phúc và tình yêu mà mọi người dành cho cậu nhé, bởi cậu xứng đáng được yêu thương và hạnh phúc, bởi bạn tốt của tớ xứng đáng được như thế. Chúc cho những ước mơ, mục tiêu và đam mê của cậu sẽ sớm trở thành hiện thực, chúc cho những ước mơ sẽ được bay cao và bay xa. Cảm ơn cậu, bạn tốt của tớ. Luôn mỉm cười và hạnh phúc nhé bạn thân yêu Smile

Còn bi giờ là giọng văn của chủ tịch câu lạc bộ Đọc sách nè:

Thưa bà con hai họ, thưa toàn thể anh chị em nhà mình, tôi xin được thay mặt toàn thể các gương mặt thông minh, rạng ngời, đáng yêu của câu lạc bộ, xin được nói lời chúc mừng sinh nhật bạn Thái Nhật Tân. Thay mặt câu lạc bộ, tôi xin nói lời cảm ơn chân thành tới bạn Tân, vì đã luôn luôn trách nhiệm cao và hết mình vì sự phát triển của câu lạc bộ. Cảm ơn Tân đã luôn hết mình, và luôn đồng hành cùng chúng ta, đồng hành cùng câu lạc bộ trong suốt chặng đường qua. Cảm ơn vì cậu đã không bỏ cuộc, cảm ơn vì cậu đã luôn chăm lo vì câu lạc bộ. Có lẽ những lời này hơi thừa, vì sẽ chẳng thể nào nói hết những lời biết ơn, và cũng không cần thiết phải nói. VÌ CHÚNG TA PHẢI CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI NÓ, CHÚNG TA DÙ KHÔNG LÀ NHỮNG NGƯỜI ĐẦU TIÊN SINH THÀNH RA NÓ, NHƯNG TRONG HƠN 1 NĂM QUA, CÂU LẠC BỘ ĐÃ ĐƯỢC TÁI SINH THÊM LẦN NỮA. DO VẬY, CHÚNG TA LÀ NHỮNG NGƯỜI TÁI SINH RA NÓ, CHÚNG TA PHẢI CÓ TRÁCH NHIỆM NUÔI NẤNG, DẠY DỖ NÓ ĐẾN NƠI ĐẾN CHỐN. KHÔNG AI KHÁC, NGƯỜI ĐÓ PHẢI LÀ CHÚNG TA. VÌ THẾ ĐÓ CŨNG LÀ TRÁCH NHIỆM LỚN LAO MÀ CHÚNG TA PHẢI LÀM. Vì thế, thay mặt câu lạc bộ, Thắm chúc Tân sẽ luôn dồi dào sức khỏe, tràn đầy năng lượng và nhiệt huyết để đóng góp, dốc sức cho câu lạc bộ, chúc cậu sẽ hút thêm được nhiều bạn đọc Smile

Một lần nữa, với vai trò là Chủ tịch câu lạc bộ, Thắm kêu gọi toàn bộ các thành viên trong câu lạc bộ Đọc Sách, hãy cố gắng hơn nữa, tích cực hơn nữa, đóng góp, hi sinh và cống hiến nhiều hơn nữa cho câu lạc bộ. Chúng ta sắp bước qua giai đoạn khủng hoảng và nhất định một tương lai sáng sủa hơn, tốt đẹp hơn đang đến. Cố lên các bạn của tôi. Cố lên các đồng chí của tôi!
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Điểm : 1354
Được cám ơn : 9

Chúc mừng sinh nhật bạn thân yêu - Thái Nhật Tân Empty Re: Chúc mừng sinh nhật bạn thân yêu - Thái Nhật Tân

Bài gửi by snow_online_91 Wed Nov 03, 2010 8:00 pm

Em đã nt ruì nhưng mờ vẫn mún chúc a Tân đẹp zai nữa nè Smile
Chúc a vẫn-mãi-luôn đẹp zai và đáng iu ^^
Chúc a ngày càng tiến tới gần những đích a đã đặt ra nè Razz
Chúc a luôn tràn đầy năng lượng để tận hưởng và sống 1 c.s thật zui tươi:D
Và a Tân mãi là 1 người vô cùng quan trọng của NHÀ MÌNH Mad Mad Mad Mad
snow_online_91
snow_online_91
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 16
Được cám ơn : 1

Chúc mừng sinh nhật bạn thân yêu - Thái Nhật Tân Empty Re: Chúc mừng sinh nhật bạn thân yêu - Thái Nhật Tân

Bài gửi by Taros Thu Nov 04, 2010 12:15 am

Thay mặt Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
Thay mặt Thủ tướng chính phủ
Thay mặt Chủ tịch quốc hội
Thay mặt toàn thể nhân dân Việt Nam
Thay mặt toàn thể anh em trong gia đình Đọc Sách
Tớ chúc ấy sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới
Taros
Taros
Super Moder
Super Moder

Điểm : 2289
Được cám ơn : 11

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Thu Nov 04, 2010 11:30 pm

chúc mừng sinh nhật anh... Càng Thái càng Tân tiến hơn anh nhé.....>>>
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Điểm : 2365
Được cám ơn : 8

https://clbsach.forumvi.com

Bài gửi by Thu_Thao Fri Nov 05, 2010 9:59 am

hehe, nhà mình chúc hay quá !
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 178
Được cám ơn : 4

Bài gửi by uhhuh Fri Nov 05, 2010 3:11 pm

Cám ơn lời chúc rất dài dòng của bạn Thắm !

Cám ơn e Tuyết đã chúc ... thừa a thêm đẹp trai !!!

Cám ơn Yến với những lời chúc rất formal !

Cám ơn Sơn, nhưng mà a ko hiểu càng Thái càng Tân tức là sao ??

Và cuối cùng, cảm ơn Thảo vì e đã " hehe " !!!!!!!
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Điểm : 1082
Được cám ơn : 7

Bài gửi by Thu_Thao Fri Nov 05, 2010 7:29 pm

uhhuh đã viết:Cám ơn lời chúc rất dài dòng của bạn Thắm !

Cám ơn e Tuyết đã chúc ... thừa a thêm đẹp trai !!!

Cám ơn Yến với những lời chúc rất formal !

Cám ơn Sơn, nhưng mà a ko hiểu càng Thái càng Tân tức là sao ??

Và cuối cùng, cảm ơn Thảo vì e đã " hehe " !!!!!!!

Em cảm ơn a vì a đã cảm ơn e, cảm ơn mọi người. hì
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 178
Được cám ơn : 4

Bài gửi by Trần Thị Thắm Mon Nov 08, 2010 10:50 am

Smile Càng Thái thì càng Tân theo tớ hiểu là: càng hàng Thái thì càng tân tiến, hiện đại ý Smile không bít có đúng ý khổ chủ không nhỉ?
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Điểm : 1354
Được cám ơn : 9

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics