CÂU LẠC BỘ ĐỌC SÁCH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cảm xúc và bài học chương trình Trung thu

3 posters

Go down

Cảm xúc và bài học chương trình Trung thu Empty Cảm xúc và bài học chương trình Trung thu

Bài gửi by uhhuh Thu Sep 23, 2010 10:33 pm

Vậy là clbchúng ta lại tổ chức thành công 1 sự kiện nữa. Dù lần này, là phối hợp tổ chức,và clb chúng ta thực hiện công tác MC và lễ tân, nhưng đó cũng là 1 thành côngđáng ghi nhận.

Ng đầu tiên,tớ muốn cảm ơn, và cũng là chúc mừng, đó là e Tuyết. Lần đầu tiên làm MC choclb mình, lại làm 1 chương trình lớn như vậy, nhưng Tuyết đã cố gắng nỗ lực hếtmình. Tớ thấy Tuyết làm rất tốt, Tuyết có nt cho tớ, nói rằng : còn một số khiếmkhuyết , nhưng thực sự tớ thấy Tuyết làm MC đc như vậy là rất tuyệt vời rồi !

Và để có sựxuất hiện lung linh của Tuyết, ko thể ko nhắc tới nhà tạo mẫu tóc và chuyên jatrang điểm Nguyễn Thị Hương đã make up cho nữ MC của chúng ta!

Tiếp theo, tớmuốn cám ơn và chúc mừng đội lễ tân: Huệ, Nga, Thảo. Trong đó, Huệ mới tham giaclb, và đây là lần đầu tiên cùng clb tổ chức 1 sự kiện, nên rất đáng khen ngợi.Thảo và Nga cũng xứng đáng nhận đc 2 tràng vỗ tay, vì 2 e ý cũng fải đứng mỏichân chít đi đc.

Đặc biệt, tớrất vui khi lâu lắm mới đc gặp lại bạn Phí Yến. Đồng thời, (dù đã hỏi thăm quatin nhắn), nhưng thông qua 4rum, gửi lời hỏi thăm 1 lần nữa đến e Lương, vì e ýđang bị đau mắt.

Hôm qua cũngvui khi đc gặp lại bạn Phương Thảo, chưa kịp hỏi là bạn Thảo định hỏi j` tớ…

Thành côngnày là do bạn Thắm đã liên lạc với bên học đường, cũng như Thắm và Yến đã đi họpvới bên học đường để clb chúng ta đc đảm nhiệm nhiệm vụ trong chương trình

Cũng ko quênnhắc đến 2 bạn, vừa là ng của học đường, vừa là ng của chúng ta, là a Trung vàCao Anh đã nhiệt tình “fân thân” làm rất nhiều việc 1 lúc.

Hôm trước khichương trình diễn ra, tớ có liên lạc với a Bình, a nói a sẽ đến, và cuối cùnglà a đã đến thật, dù là a vẫn đang điều hành 2 quán café

Và tớ cũngquên chưa hỏi a Dũng là Tuyết làm thế nào để đến đc Bách Khoa, a Dũng có kịpđón Tuyết ko, a Dũng cũng là 1 ng bị tắc đường jống như rất nhiều bạn #

Ko quên thanke Nhung, vì dù ko đi đc mà vẫn nt cho a

Bên cạnh đó,tớ tin rằng, a Trình, Chu Thủy, e Dũng ở Thương Mại (mới vào clb), bạn Nhật, eSơn, bạn Thủy (thi thuyết trình Sức mạnh của toàn tâm toàn ý), và Trường – là nhữngthành viên clb vẫn hướng về clb. Cho dù chương trình lần này ko trực tiếp thamgia, nhưng tớ cũng đã nhận đc những dòng tin nhắn của a, các bạn và các e!

Hjhj, thànhcông này là thành công của tất cả chúng ta, cả nhà ta cùng nhau giành chiến thắng,mỗi ng 1 việc, mỗi ng 1 vị trí trong chương trình, mỗi ng đóng góp sức mìnhtheo 1 cách # nhau, ai cũng vì mục tiêu chung là fát triển clb.

Thành cônghôm nay là nền tảng cho ngày mai, và đừng để thành công của sự kiện lần này,hay các sự kiện lần sau là những cái đỉnh dốc, mà khi bước qua nó rồi thì chúngta lại bị tụt dốc.
Chúng ta sẽcùng nhau đi lên!
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Điểm : 1082
Được cám ơn : 7

Cảm xúc và bài học chương trình Trung thu Empty Re: Cảm xúc và bài học chương trình Trung thu

Bài gửi by luongnhung Thu Sep 23, 2010 10:45 pm

Ôi, lần sau không thể bỏ lỡ. Hi hì.
Hoan hô cả nhà!

luongnhung
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 42
Được cám ơn : 1

Cảm xúc và bài học chương trình Trung thu Empty Re: Cảm xúc và bài học chương trình Trung thu

Bài gửi by Thu_Thao Fri Sep 24, 2010 10:09 am

Ngày hôm đó. clb mình đã làm rất tốt, dù không làm toàn bộ chương trình nhưng clb mình rất nổi bật. hì
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 178
Được cám ơn : 4

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics