CÂU LẠC BỘ ĐỌC SÁCH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hôm nay là một ngày rất nhiều ý nghĩa!

Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Taros
luongnhung
7 posters

Go down

hôm nay là một ngày rất nhiều ý nghĩa! Empty hôm nay là một ngày rất nhiều ý nghĩa!

Bài gửi by luongnhung Sun Aug 15, 2010 10:42 pm

Hôm nay là một kỷ niệm chẳng bao giờ quên của những thành viên câu lạc bộ đã đến để cổ vũ cho cuộc thi. Có nhiều cảm xúc. Vui có. Hào hứng có. Hụt hẫng cũng có. Mỗi người một suy cảm riêng nhưng mình tin là ai cũng tìm thấy cho mình một niềm vui nào đó, một thành công nào đó. Quan trọng là chúng ta đã làm. Và đang hiện thực những gì mà chúng ta mong mỏi.

Hôm nay chưa thắng nhưng không đồng nghĩa với việc sẽ thua mãi. Hôm nay ta thấy ta làm thật nhiều việc hoành tráng, ý tưởng của mình thật độc đáo. Nhưng đúng là câu trả lời không của ban giám khảo, kết quả bỏ phiếu của các bạn cũng cho chúng ta một bài học. Có những việc chúng ta phải làm thật. Phải hiện thực hóa nó. Người ta bảo không hiểu mình sẽ hoạt động như thế nào? Người ta không hiểu hoạt động cứng của mình là gì? Người ta bảo với những con số mà chúng ta đưa ra thì sẽ lấy đâu ra khách hàng để mà làm? người ta hỏi điểm khác biệt? Người ta hỏi chúng ta vậy làm thế nào để người ta đến quán cà phê mà đọc sách chứ không phải là ngồi trước màn hình laptop? Vậy thì các bạn ơi chúng ta phải làm gì đó thôi. Phải diễn cho người ta thấy. PHải làm cho người ta thấy sản phẩm của mình. Hãy làm cho họ bất ngờ.

Ngày hôm nay em gặp được hai anh rất quan tâm đến dự án của mình. Em đã thuyết phục nhưng quả thực em muốn gây ấn tượng cho người ta bằng hành động của mình. Một buổi gặp gỡ để thuyết phục họ. Nơi mà họ được thực sự sống trong không gian và nhận được giá trị như chúng ta quảng cáo. Cả nhà nghỉ ngơi. Lên cho mình những ý tưởng và thật sung sức cho lần chiến đấu tiếp nhé!

Cố lên nào! Ôi em nhớ những nụ cười của cả nhà quá!

luongnhung
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 42
Được cám ơn : 1

hôm nay là một ngày rất nhiều ý nghĩa! Empty Re: hôm nay là một ngày rất nhiều ý nghĩa!

Bài gửi by Taros Sun Aug 15, 2010 10:52 pm

Mấy hôm nữa post ảnh hôm nay, tha hồ ngắm nhà mình lung linh em nhé, đặc biệt là chị, cười tươi lắm đó, kekeke
Taros
Taros
Super Moder
Super Moder

Điểm : 2289
Được cám ơn : 11

hôm nay là một ngày rất nhiều ý nghĩa! Empty Re: hôm nay là một ngày rất nhiều ý nghĩa!

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Sun Aug 15, 2010 10:59 pm

mong sao toàn ảnh đẹp thật... hì....>>>
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Điểm : 2365
Được cám ơn : 8

https://clbsach.forumvi.com

Bài gửi by luongnhung Sun Aug 15, 2010 11:27 pm

chị ơi hôm nay ai cũng xinh. xinh thật là xinh. Nhưng mà đáng kể nhất phải là em chứ nhỉ! Ha ha

luongnhung
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 42
Được cám ơn : 1

Bài gửi by Trần Thị Thắm Mon Aug 16, 2010 1:06 pm

Ồ em à, tất nhiên là mình đã chiến thắng chứ em. Mình đã chiến thắng tất cả các nhóm về khả năng thuyết trình, tự tin, về tinh thần đồng đội, về game show và gian hàng hoành tráng nhất, đẹp nhất, và chiến thắng về những câu trả lời rất thông minh (hehe, cái này ban tổ chức phải đồng ý với chị), hi hi, chúng ta chiến thắng vì chúng ta thu hút được sự quan tâm nhiều nhất, chúng ta chiến thắng vì có nhiều tràng pháo tay rầm rộ, nồng nhiệt nhất.

Sau khi chị thuyết trình xong đề án, bước xuống hội trường, chị nhìn thấy rất nhiều ánh mắt nhìn mình với vẻ ngưỡng mộ và nế phục. Và hãy tin rằng nhóm chúng ta đã để lại nhiều âm vang nhất, ấn tượng nhất trong cuộc thi ngày hôm qua và những ngày sau nữa. Đó là sự thật em ạ Wink Chúng ta là nhóm duy nhất được phỏng vấn trên báo sinh viên, Vietnam net đó, hãy nghĩ rằng chỉ khi chúng ta đặc biệt và họ quan tâm tới chúng ta thì chúng ta mới được như vậy. Hi hi Smile tự hào đó.

Sau hôm qua, chúng ta đã thành công vì chúng ta đã cho họ biết chúng ta là ai, chúng ta như thế nào, chúng ta làm được gì điều đó mới quan trọng và ý nghĩa em ạ. Dù sao chúng ta cũng về nhỉ đấy chứ. Hi hi, cuộc sống không bao giờ công bằng mà, bởi thế mới gọi là tính xã hội, hì hì Smile

Hôm nay, cô giáo gọi điện cho chị và cũng có hai anh cũng rất ngưỡng mộ và quan tâm tới đề
án của chúng mình, chị cũng có nói chuyện và anh ý cũng muốn gặp gỡ, trao đổi thêm về dự án. Và những cơ hội mới, cánh cửa mới đang mở ra đó nhà mình ơi. Lạc quan và tin tưởng nhé Smile

Ngày hôm qua, cả nhà ai cũng xinh tươi, nhiệt huyết và năng động, chị nhìn ai cũng vui tươi, rạng ngời và hân hoan niềm vui chiến thắng, thiệt đó. À Nhung ơi, chị thấy em mặc bộ đó đẹp lắm đấy, tông màu kết hợp rất đẹp, rất chuyên nghiệp. Chúc em và các bạn ngày càng xinh tươi hơn nữa Wink

UI ya, nhà mình chắc phải lập thêm câu lạc bộ những người bạn hâm mộ Ms Thắm xinh tươi mới được, ke ke Smile
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Điểm : 1354
Được cám ơn : 9

Bài gửi by uhhuh Tue Aug 17, 2010 1:48 pm

@ Nhung: những câu hỏi của Nhung sẽ dần dần đc jải đáp

@ Yến: đúng là ... người đẹp vì lụa

@ Sơn: toàn ảnh đẹp thật, mỗi tội ko có Sơn

@ Thắm: ko bít bao h thì có bài trên 2 báo đó ?
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Điểm : 1082
Được cám ơn : 7

Bài gửi by Trần Thị Thắm Tue Aug 17, 2010 4:24 pm

ôi mình mong chờ ảnh quá à, sao lâu thế, chưa thấy mình và các anh chị em hôm đó ai cũng rạng ngời hết à Wink
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Điểm : 1354
Được cám ơn : 9

Bài gửi by vivaforever Tue Aug 17, 2010 7:03 pm

Ui các bạn nhanh nhanh gửi ảnh cho mình "hưởng ké ít hương của cả nhà" với ^_=

Bị trừng phạt không tham gia cùng cả nhà được, không tham gia được nên càng cảm thấy bị tra tấn hơn Sad Sad Sad Sad Sad ôi cái vòng luẩn quẩn .........

Nhưng điều quan trọng nhất là Các bạn đã nỗ lực hết sức mình, đã làm tốt nhất những gì mình có thể và sẽ làm tốt hơn nữa !!!

CHÚC MỪNG CẢ NHÀ - MỪNG SỰ CHIẾN THẮNG BƯỚC ĐẦU CỦA NHÀ MÌNH ^^

cheers cheers cheers cheers cheers

CÙNG CỐ GẮNG HƠN NỮA NHA cheers cheers cheers
vivaforever
vivaforever
Moderators
Moderators

Điểm : 107
Được cám ơn : 2

Bài gửi by uhhuh Wed Aug 18, 2010 1:25 pm

@ Phương Thảo: sẽ bị phạt nặng đó !!!
uhhuh
uhhuh
Super Moder
Super Moder

Điểm : 1082
Được cám ơn : 7

Bài gửi by Thu_Thao Wed Aug 18, 2010 6:56 pm

ẢNh hôm đó rất đẹp nhưng lại không có một số thành viên như chị Thảo, chị Thủy, Sơn.
Ngày hôm đó không thể nào quên !
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 178
Được cám ơn : 4

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics