CÂU LẠC BỘ ĐỌC SÁCH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU!

4 posters

Go down

KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Empty KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU!

Bài gửi by Huong_Smile Sat Aug 07, 2010 10:02 am

KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_rabbit Đêm rồi,tự dưng đói,uh,đói KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_biggrin ăn,ngồi viết tự sướng phát KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_biggrin

Sáng nay học Tâm Việt cùng các bạn tại Hocduong.vn_trag web chuyên đào tạo kĩ năng mềm và học Tiếng Anh online do chính thầy Việt đào tạo. KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_smile

Lúc về lấy cái áo mới ở hàng may,chu choa , ng đẹp mặc gì cũng đẹp hết trơn ,xinh quá đi mất,trời ạ,chẹp,lại thương cái di động sẽ lại xuất hiện 1 đống tin rác cho coi KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_mad KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_mad KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_mad (bà con cẩn thận,dạo này em thích gây sock=))
Chiều,xem lại bài vở 1 tẹo,sắp phải tập múa nữa,cái môn này mình ko thích tẹo nào,làm mất hết namtính>''<

Khoảng 3rưỡi,ra trưg mầm non gần nhà đợi thằng bạn ,bảo có việc làm ăn mới??? _ng bạn thân thiết thưở cấp 3,nhà cách nay cái tổ dânphố mà chẳg mấy khi gặp.
3h35',4h,4h5',4h30'.......msg:bà ơi,tôi có việc đột xuất đi với bố,hôm khác gặp nhé!
Đag háo hức,chuyển sang cú,rùi cáu KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_smile ,lại còn mặc áo mới chứ,tức thật,lần sau gặp,chết với m,củ chuối quá đi mấtKEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Kopfschuettel
5h,msg của c.THắm:em ơi,đi chơi đi,thấy buồn bực!
Buồn ngủ gặp chiếu manh rùi=)) KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Lol
CHờ mãi THắm đại ca mới tới,hôm nay bả xinh kinh dị,cười chói cả mắt,quên cả Tổ Quốc,mình tí tởn,đi Hồ Gươm đê,đại ca uh liềnKEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_sunny

KEM

Hai chị em toe toét vào mua kem ,kem Tràng Tiền hôm nay lạ thật,ko biết có 2 cô nương xinh đẹp đi mua kem sôcôla cho tăng hưng phấn đi chơi à,Chẳng còn cái nào,thôi thì đành mua tạm 6cái ăn vậy KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_scratch KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_scratch KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_scratch
Thắm đại ca đág yêu,ăn kem c~ đáng iu nốt,trông bả quy họach cái kem,vuông vức từ trên xuốg dưới,lại t.hành tiết kiệm,chẳng chảy tẹo.Đại ca ăn hết 3 cái,tay vẫn cầm 1 cái đậu xanh,mình đag .....mút dở cái cacao T.T ,khổ lắm,mình c~ muốn cắn cho đẹp,cho duyên no ko quen:(( mình lẩm bẩm,kiểu này phải thành lập 1 hội thích mút kem mới dc^^

Trời ơi,cố lên nào,cố lên,điên thật đấy,cố lắm mà 2 chị em đi bộ ra bờ Hồ mà tay mình vẫn cầm que đậu xanh mút dở=))

Ngồi nghỉ tại ghế đá.Trước măt là 1 đôi vô duyên,lại cú,2 chị em quay ng nhìn dòng ng đi lại,nói chuyện luyên thuyên cả,chuyện nọ móc chuyện kia,tranh nhau nói KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_rabbit ,Thưởng thức ko khí yên bình của buổi chiều ko mây,ko mưa,ko trăg,ko sao,ko có....
Đại ca c~ vui phơi phới,thỉnh thoảng cù bả phát:)) bả dạo này đi nhiều,tâm hồn c~ rộng mở,uh,tuần sau ta về Thanh Hóa,chơi phát,tội gì nhỉVery Happy
HAi cái miệng xinh xắn ,cười duyên dáng(chắc miệng phải dài thêm máy phân vì duyên quá KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Affraid KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_geek KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_geek )thì trời đất ko còn bình yên nữa,4 cái mắt dí chặt vào 1 thứ....!

HOA

Cô hàng hoa,hoa đẹp,cô cũng đẹp,cô cười,uh,2 ng c~ cười,chắc mẩm cô định mời 2 đứa mua hoa đây......
Cô duyên dáng......
Cô đi qua trước mặt,mời đôi iu nhau kia>"<.THắm đại ca chuyển tông,mặt mình c~ biến sắc,tại sao,tại sao...rằng thì là mà....... KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_twisted KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_twisted KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_twisted
Cóc quan tâm,tán tiếp,thi yoga cười:)) Smile) Smile)

VÀ....

Tối hôm nay,đại ca và mình kể nhiều tâm sự,quẳng gánh lo đi và vui sống:)
THanks đại ca cho em 1 buổi tối đầy nắng,hoa hướng dương và 1 góc nhìn nhé KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_smile

Thôi ko la cà nữa,tìm lớp học múa đãKEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_neutral
Huong_Smile
Huong_Smile
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 117
Được cám ơn : 13

KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Empty Re: KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU!

Bài gửi by Trần Thị Thắm Sat Aug 07, 2010 11:20 am

Hương tươi ơi, chị có tập 2 rồi đấy. Ke ke, nhưng đính chính chút nha: Hôm qua nhắn tin cho em là Buồn chứ không Buồn bực......hì hì.......Đại ca với em sẽ còn đi chơi nữa.......Lâu lắm đại ca không đi chơi rồi, tối qua Đại ca zui lém, cảm ơn Hương xinh nha. ôm cái nào..... KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_redface ()
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Điểm : 1354
Được cám ơn : 9

Bài gửi by Huong_Smile Tue Aug 10, 2010 1:48 pm

uh() Smile
Huong_Smile
Huong_Smile
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Huong_Smile Tue Aug 10, 2010 1:50 pm

này nhá,buzz chị nhá,ko được tiết lộ những kí hiệu made in Hươngtươi ấy đâu nhá,dùng là mất bản quyền đấy ,héhéKEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_cool KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_cool KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Icon_cool
Huong_Smile
Huong_Smile
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Trần Thị Thắm Tue Aug 10, 2010 2:00 pm

hi hi, ồ hoá ra em độc quyền mấy ký hiệu đó đấy à, ai bảo em tiết lộ bí mật với chị. Nếu muốn bí mật thì không nên kể với người khác chứ. he he, thôi đựơc, chị không tiết lộ đâu trừ phi cưng mời ta đi chơi, he he...........
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by Huong_Smile Tue Aug 10, 2010 2:15 pm

ặc,cáo già gian ác=))

MÀ ko hiểu sao dạo này lạ lắm nhớ,đại ca và tiểu đệ cứ gặp nhau là chí phởn cười,vui thế,buổi tối hôm qua thật đặc biệt với em chị ạ :tìm đc lối thoát cho bản thân,gặp lại đứa bạn yêu quý từ hồi tiiểu học,đến họp clb muộn:( nhưng hồi kết thì lại rrất zui:D ,bị khóa cửa ko mag chìa khòa,phải leo cổng vào nhà KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Lol
Huong_Smile
Huong_Smile
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Trần Thị Thắm Tue Aug 10, 2010 2:51 pm

Hic, ta là cáo già gian ác đây, nếu nhà ngươi không cười khi gặp ta, ta sẽ nhổ hết những sợi tóc bạc trên đầu ngươi......ha ha KEM,HOA,VÀ.....NGƯỜI YÊU! Lol

Một ngày nào đó em sẽ hiểu và sẽ biết mình nên làm gì....hãy sống thật tốt, không chỉ cho riêng em mà cho những người yêu thương, quan tâm đến em nữa......Hôm qua chị cũng vui vì chị cũng nhận thức được vấn đề, hì hì........như thế sẽ thoải mái hơn nhiều.........không phải ôm một mối suy tư vào người nữa.........Quẳng gánh lo đi vui sống, thả ra đừng giữ chặt sẽ nhẹ nhàng hơn.........
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by tienduong034 Tue Aug 10, 2010 3:27 pm

Có ai đó đã nói rằng: Những ký hiệu dù ngắn nhưng thể hiện được nhiều ý nghĩa!

tienduong034
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 16
Được cám ơn : 0

http://www.facebook/tienduong034

Bài gửi by Huong_Smile Tue Aug 10, 2010 9:34 pm

Em nghĩ những kí hiệu sẽ chỉ mãi thuộc về ai đó,cái gì đó,... và tạo nên bản sắc riêg.!.....

Như cái câu chúc ngủ ngon của SơnDZ chẳng hạn: ngủ ngon.g9!pjpj!
=.=
Hay cái kí hiệu rất riêng của chị Thảo: ^.=

Như aTan thì em thấy hay cụt lủn,hoặc là có cái " Smile " rất yêu......
Huong_Smile
Huong_Smile
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Trần Thị Thắm Wed Aug 11, 2010 9:05 am

Ừ chị có một ký hiệu rất riêng, rất đặc biệt mà người khác nhìn vào không thể hiểu, đó là: 32 và 253. Hi hi, tự chị sáng tạo ra khi đọc sách: "Tôi tài giỏi - bạn cũng thế" từ năm ngoái........hi hi
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by tienduong034 Wed Aug 11, 2010 10:09 pm

Ký hiệu đó là mật mã riêng, hay là có thể giải được và dùng nó? Smile)

tienduong034
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 16
Được cám ơn : 0

http://www.facebook/tienduong034

Bài gửi by Thu_Thao Wed Aug 11, 2010 10:25 pm

Huong_Smile đã viết:Em nghĩ những kí hiệu sẽ chỉ mãi thuộc về ai đó,cái gì đó,... và tạo nên bản sắc riêg.!.....

Như cái câu chúc ngủ ngon của SơnDZ chẳng hạn: ngủ ngon.g9!pjpj!
=.=
Hay cái kí hiệu rất riêng của chị Thảo: ^.=

Như aTan thì em thấy hay cụt lủn,hoặc là có cái " Smile " rất yêu......
quá đúng luôn,có những kí hiệu chỉ của riêng một người, nhưng cũng có cái được hiểu ngầm với nhau từ trước trong hoàn cảnh cụ thể nào đó, hay trong mối quan hệ đặc biệt nào đó...
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 178
Được cám ơn : 4

Bài gửi by Thu_Thao Wed Aug 11, 2010 10:26 pm

Trần Thị Thắm đã viết:Ừ chị có một ký hiệu rất riêng, rất đặc biệt mà người khác nhìn vào không thể hiểu, đó là: 32 và 253. Hi hi, tự chị sáng tạo ra khi đọc sách: "Tôi tài giỏi - bạn cũng thế" từ năm ngoái........hi hi
sao e ít thấy chị dùng nó vậy ?
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Trần Thị Thắm Thu Aug 12, 2010 8:38 am

Hi hi, ừ chị ít dùng, thậm chí không còn dùng nữa, tại vì không còn ai hiểu nó nữa........Nếu nói ra mà người ta không hiểu thì đâu có nghĩa gì đâu.......thế nên từ rất lâu rồi chị không còn dùng từ đấy để nói với một người.............hì hì Wink
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by Thu_Thao Thu Aug 12, 2010 10:33 am

hihi. mục đích chị dùng cái đó chỉ hướng đến 1 ng, chị ợi chị dùng kí hiệu nào dành cho mọi ng đi
Thu_Thao
Thu_Thao
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics