CÂU LẠC BỘ ĐỌC SÁCH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tâm lo của mình!

2 posters

Go down

Tâm lo của mình! Empty Tâm lo của mình!

Bài gửi by Trần Thị Thắm Fri Apr 09, 2010 5:07 pm

Các bạn thân mến, mình đang có một tâm sự, một sự lo lắng, trăn trở về câu lạc bộ mình. Hiện tại, những thành viên cốt cán, tâm huyết nhất với câu lạc bộ mình là Hải Yến, Nhật Tân, Chu Thủy, Phương Thảo và Thắm, như các bạn đều thấy, bọn mình đều là sinh viên năm cuối, đang lo hoàn thành khóa luận tốt nghiệp, rồi tháng 5 bận bịu với công tác thi điều kiện tốt nghiệp, tháng 6 lo bảo vệ khóa luận, hoàn tất mọi thủ tục để ra trường, rồi đi làm…Như vậy, mình lo rằng sau khi đi làm, bọn mình sẽ không còn nhiều thời gian để điều hành, lãnh đạo câu lạc bộ như trước nữa. Sẽ có lúc phải đi công tác, hay sẽ có lúc bận, có lúc thiếu vắng người nọ, người kia…Và vì vậy, mình sợ hoạt động của câu lạc bộ sẽ đi xuống nếu ban lãnh đạo không thường trực. Do vậy, chúng mình đang có dự định xúc tiến kế hoạch tập huấn, đào tạo các bạn thành viên khác để trở thành những nhân tố nòng cốt của câu lạc bộ, để câu lạc bộ mãi bền vững và phát triển.

Các bạn thân mến, có thể các bạn đến với câu lạc bộ với nhiều mục đích khác nhau, song khi đã cùng hoạt động trong một tổ chức, các bạn cần đóng góp cho tổ chức, cùng song hành với tổ chức để gia tăng giá trị bản thân và cho tổ chức. Do đó, đây chính là thời điểm phù hợp, là cơ hội lớn, rất tốt cho các bạn thể hiện vai trò, năng lực của mình. Cùng nhau góp sức, chung tay vì sự phát triển bền vững của câu lạ[/size]c bộ.
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Điểm : 1354
Được cám ơn : 9

Tâm lo của mình! Empty Re: Tâm lo của mình!

Bài gửi by Trần Thị Thắm Fri Apr 09, 2010 5:12 pm

Nếu các bạn cùng làm việc với Hải Yến và Tân, các bạn sẽ thấy ở họ có một tinh thần trách nhiệm cao, luôn nhiệt tình, hết mình vì câu lạc bộ, họ lo lắng mọi thứ. Mình làm việc cùng họ, mình hiểu điều đó, mình rất nể phục, quý mến hai người ở điểm đó, nhưng nói thực mình cũng rất thương hai bạn, lúc nào cũng lo lắng, mệt mỏi, Yến thì yếu lại vất vả nhiều chuyện, Tân cũng vậy, trông cái mặt cậu lúc nào cũng âu lo, quẳng gánh lo đi vui sống nhé. Tân yên tâm, các bạn nhà mình cũng đang cố gắng hết sức, nhất định hội thảo sẽ thành công. Cậu đừng lo nhiều nhé. Bình an!
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by Trần Hải Sơn(^ĐZ^) Fri Apr 09, 2010 5:20 pm

Đều chị ko nói đến chính là thành viên có yêu quí CLB này ko....Nếu có nhất định sẽ TOÀN TÂM TOÀN Ý.......>>>
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Trần Hải Sơn(^ĐZ^)
Administrators
Administrators

Điểm : 2365
Được cám ơn : 8

https://clbsach.forumvi.com

Bài gửi by Trần Thị Thắm Fri Apr 09, 2010 5:38 pm

Ừ chị hiểu điều đó, và đó cũng là nỗi lo trong lòng chị và các bạn khác em à...
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics